SẠC MACBOOK 14.85V-3.05A (45W) – MAGSAFE 2 – OEM
SẠC MACBOOK 14.85V-3.05A (45W) – MAGSAFE 2 – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔌 SẠC MACBOOK 45W MAGSAFE 2 – OEM
• Điện áp 14.85V-3.05A
• Dành cho MacBook Air 11″ & 13″ đời 2012–2017
• Mới 100%, bảo hành 06 tháng – hỗ trợ đổi trả
Mô tả
🔹 Giới thiệu sản phẩm
Sạc MacBook 45W MagSafe 2 – OEM là lựa chọn tiết kiệm dành cho người dùng MacBook Air sử dụng cổng sạc từ tính MagSafe 2. Thiết kế nhỏ gọn, dòng điện ổn định, chuẩn điện áp 14.85V-3.05A giúp sạc máy nhanh chóng và an toàn.
🔹 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng sản xuất | Bên thứ 3 (OEM – chất lượng cao) |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50-60Hz |
| Điện áp ra | 14.85V – 3.05A |
| Công suất | 45W |
| Cổng kết nối | MagSafe 2 – đầu chữ “T” |
| Tương thích | MacBook Air từ 2012 đến 2017 |
| Loại sạc | OEM (bên thứ 3, không phải Apple sản xuất) |
| Bảo hành | 06 tháng tại Wincare |
🔹 Tính năng nổi bật
-
Sạc nhanh, chuẩn công suất 45W – phù hợp cho MacBook Air
-
Đầu từ tính MagSafe 2, dễ gắn, chống hư hỏng cổng sạc
-
Kích thước nhỏ gọn – tiện mang theo du lịch/công tác
-
Tích hợp mạch chống quá áp, quá nhiệt
-
Đảm bảo an toàn cho máy và pin trong quá trình sử dụng
🔹 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
✔ Laptop của bạn là MacBook Air 11 hoặc 13 inch
✔ Thời gian sản xuất từ năm 2012 đến 2017
✔ Sử dụng đầu sạc MagSafe 2 – dạng chữ “T” mỏng
✔ Công suất sạc cũ là 45W
Nếu đúng các tiêu chí trên, bạn hoàn toàn có thể sử dụng sản phẩm này.
🔹 Cam kết từ Wincare
-
Sản phẩm mới 100%, chưa qua sử dụng
-
Đảm bảo đúng thông số – đúng chuẩn kết nối
-
Bảo hành 06 tháng, hỗ trợ đổi mới nếu lỗi kỹ thuật
-
Tư vấn miễn phí và hỗ trợ chọn đúng sạc cho từng dòng máy
-
Giao hàng nhanh toàn quốc


