Sạc Laptop Lenovo 20V-4.5A (USB kim) – OEM
Sạc Laptop Lenovo 20V-4.5A (USB kim) – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔷 SẠC LAPTOP LENOVO 20V-4.5A (USB KIM) – OEM MỚI 100%
• Chuẩn dòng ThinkPad – sạc ổn định, nhanh chóng
• Cổng sạc USB kim – đúng chuẩn Lenovo
• Bảo hành 06 tháng – lỗi kỹ thuật 1 đổi 1
Mô tả
🔹 Giới thiệu sản phẩm
Sạc laptop Lenovo 20V-4.5A (USB kim) – OEM là sản phẩm thay thế lý tưởng cho các dòng ThinkPad sử dụng chuẩn cổng sạc USB kim đặc trưng. Với chất lượng ổn định, công suất 90W và thiết kế chuẩn Lenovo, sản phẩm giúp máy hoạt động hiệu quả và bền bỉ.
🔹 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50/60Hz |
| Điện áp ra | 20V – 4.5A |
| Công suất | 90W |
| Đầu sạc | USB kim (USB vuông có chốt tiếp xúc kim loại) |
| Loại sản phẩm | Hàng OEM mới 100% |
| Tương thích | Lenovo ThinkPad T440/T450/X240/X250/X260… |
| Bảo hành | 06 tháng – lỗi kỹ thuật đổi mới |
🔹 Tính năng nổi bật
✅ Chuẩn OEM chất lượng cao – ổn định điện áp
✅ Sạc nhanh – không gây nóng máy
✅ Đầu USB kim đặc biệt – đúng chuẩn dòng ThinkPad
✅ Giá tốt – tiết kiệm chi phí
🔹 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
-
Kiểm tra thông số trên sạc cũ (20V – 4.5A)
-
Kiểm tra đầu sạc có phải loại USB kim (vuông, có đầu kim)
-
Đảm bảo công suất phù hợp (90W)
-
Liên hệ Wincare nếu cần hỗ trợ xác nhận máy
🔹 Cam kết từ Wincare
✔️ Sản phẩm mới 100% – đúng chuẩn OEM
✔️ Bảo hành 06 tháng – lỗi kỹ thuật đổi mới
✔️ Hỗ trợ kỹ thuật nhanh chóng – đúng mã sạc
✔️ Đổi trả dễ dàng nếu không tương thích


