🔌 SẠC LAPTOP TOSHIBA 19V-3.42A – OEM
🔌 SẠC LAPTOP TOSHIBA 19V-3.42A – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔷 SẠC TOSHIBA 19V-3.42A – OEM
• Công suất 65W – đầu sạc 5.5mm
• Chống quá tải – bảo hành 06 tháng
Mô tả
🔸 Giới thiệu sản phẩm
Sạc laptop Toshiba 19V-3.42A – OEM là dòng sạc thay thế chất lượng cao, phù hợp với nhiều dòng máy Toshiba phổ biến hiện nay. Thiết kế đạt chuẩn, đảm bảo dòng điện ổn định, giúp bảo vệ thiết bị và tăng tuổi thọ pin.
🔸 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng tương thích | Toshiba |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50-60Hz |
| Điện áp ra | 19V – 3.42A |
| Công suất | 65W |
| Chuẩn đầu sạc | 5.5mm x 2.5mm |
| Loại sạc | OEM – linh kiện thay thế chất lượng cao |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 06 tháng tại Wincare |
🔸 Tính năng nổi bật
Chống quá tải, quá nhiệt, chống đoản mạch
Nguồn điện ổn định, tương thích với đa số dòng laptop Toshiba
Thiết kế chắc chắn, dễ sử dụng
Sạc nhanh, bảo vệ pin và máy tốt hơn
🔸 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
Kiểm tra thông số sạc cũ: Output 19V – 3.42A
Xác minh đầu sạc: 5.5mm x 2.5mm
Tra cứu mã máy hoặc liên hệ Wincare để được hỗ trợ chính xác
🔸 Cam kết từ Wincare
Sản phẩm mới 100%, chất lượng OEM
Bảo hành 06 tháng, đổi mới nếu lỗi kỹ thuật
Hỗ trợ kiểm tra tương thích miễn phí
Giao hàng toàn quốc – nhận hàng kiểm tra thoải mái












