🔌 SẠC LAPTOP TOSHIBA 15V-5A – OEM
🔌 SẠC LAPTOP TOSHIBA 15V-5A – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔷 SẠC TOSHIBA 15V-5A – OEM CHẤT LƯỢNG
• Công suất 75W – đầu 6.3mm
• Sạc nhanh – bảo hành 06 tháng
Mô tả
🔸 Giới thiệu sản phẩm
Sạc Toshiba 15V-5A – OEM là lựa chọn thay thế phù hợp cho các dòng laptop Toshiba đời cũ hoặc dòng chuyên dụng cần công suất 75W. Sản phẩm mới 100%, chất lượng ổn định, tương thích tốt với máy và tiết kiệm chi phí cho người dùng.
🔸 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng tương thích | Toshiba |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50-60Hz |
| Điện áp ra | 15V – 5A |
| Công suất | 75W |
| Chuẩn đầu sạc | 6.3mm x 3.0mm |
| Loại sạc | OEM – Linh kiện thay thế chất lượng tốt |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 06 tháng tại Wincare |
🔸 Tính năng nổi bật
Dòng sạc OEM chất lượng cao, tương thích chuẩn Toshiba
Sạc ổn định, không gây nóng máy
Bảo vệ quá tải, chống nhiễu điện từ
Giá thành hợp lý – hiệu quả sử dụng cao
🔸 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
Kiểm tra thông số trên sạc cũ: 15V – 5A
Đầu sạc chuẩn 6.3mm x 3.0mm
Tra cứu model máy Toshiba hoặc liên hệ Wincare để hỗ trợ
🔸 Cam kết từ Wincare
Sản phẩm mới 100%, kiểm tra kỹ trước khi giao
Bảo hành 06 tháng – 1 đổi 1 nếu lỗi kỹ thuật
Hỗ trợ kiểm tra máy miễn phí
Giao hàng toàn quốc – thanh toán khi nhận











