🔌 SẠC LAPTOP SONY VAIO 19.5V-4.7A – OEM
🔌 SẠC LAPTOP SONY VAIO 19.5V-4.7A – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔷 SẠC SONY VAIO 19.5V-4.7A – OEM – ĐẦU KIM LỚN
• Hàng mới 100% – dòng chuẩn 90W
• Tương thích nhiều dòng Sony Vaio – Bảo hành 06 tháng
Mô tả
🔸 Giới thiệu sản phẩm
Sạc laptop Sony Vaio 19.5V-4.7A – OEM là lựa chọn thay thế phù hợp cho các dòng Sony Vaio sử dụng điện áp cao. Sản phẩm mới 100%, chất lượng ổn định, tương thích chuẩn với nhiều dòng laptop Sony có công suất yêu cầu cao.
🔸 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng tương thích | Sony Vaio |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50-60Hz |
| Điện áp ra | 19.5V – 4.7A |
| Công suất | 90W |
| Chuẩn đầu sạc | 6.5mm x 4.4mm (có kim) |
| Loại sạc | OEM – mới 100% |
| Bảo hành | 06 tháng tại Wincare |
🔸 Tính năng nổi bật
Tương thích hoàn hảo với nhiều dòng Sony Vaio cấu hình cao
Chất lượng OEM bền bỉ, giá thành hợp lý
Dòng điện ổn định, an toàn cho máy và pin
Dây sạc chắc chắn, chống gãy gập, chống nhiễu
🔸 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
Xem thông số sạc cũ: nếu ghi Output 19.5V – 4.7A (hoặc 90W)
Kiểm tra đầu sạc: nếu là đầu tròn to có kim, 6.5mm x 4.4mm
Dòng máy Sony Vaio yêu cầu công suất 90W
Gửi ảnh hoặc mã máy cho Wincare để được kiểm tra nhanh
🔸 Cam kết từ Wincare
Hàng OEM mới 100% – đầy đủ tem kiểm tra
Bảo hành 06 tháng – lỗi đổi mới nhanh
Tư vấn chuẩn model – giao hàng tận nơi
Cho kiểm tra – không đúng không nhận












