🔌 SẠC LAPTOP LENOVO – IBM 20V-3.25A – OEM
🔌 SẠC LAPTOP LENOVO – IBM 20V-3.25A – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔹 SẠC LENOVO – IBM 20V-3.25A – OEM (65W)
• Tương thích các dòng Lenovo & IBM dùng đầu tròn
• Sạc nhanh – ổn định – an toàn
• Hàng mới 100%, bảo hành 06 tháng
Mô tả
🔸 Giới thiệu sản phẩm
Sạc laptop Lenovo – IBM 20V-3.25A – OEM là dòng sạc thay thế chất lượng cao, phù hợp cho các dòng máy Lenovo ThinkPad và IBM sử dụng đầu tròn phổ biến. Sản phẩm đảm bảo khả năng sạc ổn định, an toàn và bền bỉ, được nhiều người dùng lựa chọn nhờ hiệu năng và chi phí hợp lý.
🔸 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng tương thích | Lenovo / IBM |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50/60Hz |
| Điện áp ra | 20V – 3.25A |
| Công suất | 65W |
| Đầu sạc | Đầu tròn 5.5mm * 2.5mm |
| Loại sản phẩm | Sạc thay thế – OEM |
| Tình trạng | Mới 100% |
| Bảo hành | 06 tháng – 1 đổi 1 nếu lỗi kỹ thuật |
🔸 Tính năng nổi bật
Tương thích cao với nhiều dòng Lenovo và IBM
Sạc nhanh, ổn định, không gây nóng máy
Bảo vệ chống quá áp, quá nhiệt
Vật liệu vỏ chống cháy, độ bền cao
🔸 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
Kiểm tra sạc cũ có thông số 20V – 3.25A (65W)
Xác định cổng sạc là đầu tròn 5.5mm
Liên hệ Wincare để được tư vấn chính xác theo model máy
🔸 Cam kết từ Wincare
Sản phẩm mới 100%, loại OEM chất lượng cao
Đúng công suất, đúng chuẩn đầu sạc IBM / Lenovo
Bảo hành 06 tháng – 1 đổi 1 nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng toàn quốc – hỗ trợ kiểm tra trước khi thanh toán












