🔌 SẠC LAPTOP LENOVO 20V-6.75A (KIM) – ZIN
🔌 SẠC LAPTOP LENOVO 20V-6.75A (KIM) – ZIN
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔶 SẠC LENOVO 20V-6.75A (ĐẦU KIM) – ZIN MỚI 100%
• Dòng ra mạnh – 135W ổn định
• Đầu sạc kim tròn – Dễ dùng, phổ biến
• Bảo hành 06 tháng – Lỗi kỹ thuật đổi mới
Mô tả
🔸 Giới thiệu sản phẩm
Sạc Lenovo 20V-6.75A (Kim) – ZIN là dòng sạc chất lượng cao chuyên dụng cho các dòng laptop Lenovo hiệu suất cao. Với đầu sạc dạng kim tròn truyền thống, sản phẩm vẫn được nhiều người dùng Lenovo yêu thích vì độ bền, ổn định dòng điện và khả năng tương thích tốt.
🔸 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng tương thích | Lenovo |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.8A, 50-60Hz |
| Điện áp ra | 20V – 6.75A |
| Công suất | 135W |
| Loại đầu sạc | Đầu kim tròn (Chân thường) |
| Tình trạng | ZIN mới 100% |
| Bảo hành | 06 tháng – Đổi mới nếu lỗi kỹ thuật |
🔸 Tính năng nổi bật
Sản phẩm ZIN mới 100%, không qua sửa chữa
Công suất lớn 135W – Phù hợp laptop cấu hình cao
Đầu sạc kim tròn dễ sử dụng, bền bỉ
Bảo vệ quá áp – quá dòng – chống cháy nổ
🔸 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
Kiểm tra thông số sạc cũ hoặc máy: Output 20V – 6.75A
Đầu sạc kim tròn (thường đường kính 5.5mm x 2.5mm)
Nếu không chắc chắn, gửi mã máy hoặc ảnh đầu sạc cho Wincare hỗ trợ
🔸 Cam kết từ Wincare
Sạc ZIN, chưa qua sử dụng – Bền, ổn định
Đổi mới trong 06 tháng nếu lỗi kỹ thuật
Giao hàng toàn quốc – Nhận hàng kiểm tra trước khi thanh toán
Tư vấn chính xác, hỗ trợ lắp thử tại cửa hàng







































