🔌 SẠC LAPTOP LENOVO 20V-3.25A (ĐẦU NHỎ) – OEM
🔌 SẠC LAPTOP LENOVO 20V-3.25A (ĐẦU NHỎ) – OEM
Đà Nẵng, Hà Nội và nhận hàng 1-2 ngày
Ở tỉnh thành khác nhận hàng 2-3 ngày
Đổi trả cực dễ chỉ cần số điện thoại
🔶 SẠC LENOVO 20V-3.25A (OEM) – MỚI 100%
• Công suất 65W – Phù hợp laptop phổ thông
• Đầu sạc nhỏ – Gọn nhẹ, tiện dụng
• Bảo hành 06 tháng – Đổi mới nếu lỗi
Mô tả
🔸 Giới thiệu sản phẩm
Sạc laptop Lenovo 20V-3.25A (Đầu nhỏ) – OEM là lựa chọn tiết kiệm và hiệu quả cho các dòng máy Lenovo phổ thông. Sản phẩm đạt tiêu chuẩn an toàn, cung cấp dòng điện ổn định, thích hợp với các dòng laptop sử dụng công suất vừa phải.
🔸 Thông số kỹ thuật
| Thông số | Chi tiết |
|---|---|
| Hãng tương thích | Lenovo |
| Điện áp vào | 100V – 240V ~ 1.5A, 50-60Hz |
| Điện áp ra | 20V – 3.25A |
| Công suất | 65W |
| Loại đầu sạc | Đầu nhỏ (USB kim hoặc đầu vuông nhỏ tuỳ dòng) |
| Tình trạng | OEM mới 100% |
| Bảo hành | 06 tháng – Đổi mới nếu lỗi kỹ thuật |
🔸 Tính năng nổi bật
-
OEM mới 100% – Chất lượng ổn định, giá tốt
-
Dòng ra 20V – 3.25A phù hợp cho laptop phổ thông
-
Thiết kế gọn nhẹ, dễ mang theo
-
Bảo vệ quá áp – quá dòng – an toàn khi sử dụng
🔸 Cách kiểm tra laptop có dùng được sạc này không
-
Xem thông số sạc cũ: 20V – 3.25A hoặc công suất 65W
-
Kiểm tra đầu sạc: USB kim hoặc đầu vuông nhỏ
-
Nếu chưa chắc chắn, gửi mã máy hoặc ảnh đầu sạc cho Wincare kiểm tra miễn phí
🔸 Cam kết từ Wincare
-
Hàng OEM chất lượng cao – Đúng công suất
-
Bảo hành 06 tháng – Đổi mới nếu lỗi kỹ thuật
-
Giao hàng toàn quốc – Nhận hàng kiểm tra rồi thanh toán
-
Hỗ trợ tư vấn tận tình – Có thể lắp thử tại cửa hàng


